ผู้บริหารโรงเรียนอนุบาลโคกศรีสุพรรณ ได้รับการยกย่องเชิดชูเกียรติว่าเป็น ผู้บริหารสถานศึกษาดีเด่น เนื่องในวันครู ครั้งที่ 68 ประจำปี พ.ศ. 2567
นายอุเทน ทองสวัสดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลโคกศรีสุพรรณ และนางสาวสุวรรณา เทียบมา รองผู้อำนวยการโรงเรียน ได้รับการยกย่องเชิดชูเกียรติว่าเป็น ผู้บริหารสถานศึกษาดีเด่น เนื่องในวันครู ครั้งที่ 68 ประจำปี พ.ศ. 2567
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/420535692_844156517513480_1610107230810137630_n-1-1024x726.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/420460209_844156544180144_2642346266711958903_n-1-1024x682.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/420048838_844156600846805_6116549938114965701_n-1-1024x731.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/420188443_844156574180141_3880305597103697252_n-1-1024x683.jpg)