โรงเรียนอนุบาลโคกศรีสุพรรณ เข้ารับการประเมินผลงานเชิงประจักษ์ตามโครงการสถานศึกษาสีขาวปลอดยาเสพติดและอบายมุข ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับเพชร ในรูปแบบนิทรรศการ
วันศุกร์ที่ 19 เมษายน 2567 นายอุเทน ทองสวัสดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วย นางศิรินภา สุขเต ครูโรงเรียนอนุบาลโคกศรีสุพรรณ เข้ารับการประเมินผลงานเชิงประจักษ์ตามโครงการสถานศึกษาสีขาวปลอดยาเสพติดและอบายมุข ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับเพชร ในรูปแบบนิทรรศการ นำเสนอผลงาน ณ ห้องประชุมห้วยทราย 3 วิทยาลัยเทคนิคสกลนคร จังหวัดสกลนครการประเมินในครั้งนี้ เพื่อเป็นการขับเคลื่อนตามนโยบายและยุทธศาสตร์ของชาติ ในการป้องกันปัญหายาเสพติดและอบายมุขในสถานศึกษาอย่างต่อเนื่องและเป็นรูปธรรม
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/รูปภาพกิจกรรม.png)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1713529142669-1024x768.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1713529149077-1024x768.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1713529128976-1024x768.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1713529154941-1024x768.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1713529138535-1024x768.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1713529130232-1024x768.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1713529129611-1024x768.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1713529130977-1024x768.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1713529132538-1024x768.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1713529156332-1024x768.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1713529153195-1024x768.jpg)
![](https://www.abks.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/1713529150567-1024x768.jpg)